Parokiani
Habari za Kanisa
Habari, tafakari na shuhuda kutoka maisha ya Parokia.
Neno la Mungu kwa Maisha Yetu
Tafakari ya Dominika ya 23: "Walipo wawili au watatu wamekusanyika kwa jina langu..."
Soma ZaidiUandikishaji wa Watumishi wa Altare
Parokia inawakaribisha vijana kujiunga na huduma ya Watumishi wa Altare. Mafunzo kila Jumamosi ya pili.
Soma ZaidiWatoto 11 wapokea Sakramenti ya Ubatizo
Katika Misa ya Watoto na Familia, watoto 11 walibatizwa na kukaribishwa katika familia ya Kanisa.
Soma ZaidiSiku ya Sala kwa Familia
Familia 140 zilishiriki siku ya sala, ushuhuda na baraka ya familia katika Parokia yetu.
Soma Zaidi