Demo Version 1 — taarifa zote hapa ni za mfano, si halisi.
Nia za Misa

Wasilisha nia ya Misa

Nia yako itasomwa na kuombewa katika Misa Takatifu. Chagua siku kwenye kalenda ya liturujia, kisha chagua Misa.

Mwombaji

Una akaunti? Ingia ili taarifa zako zijazwe zenyewe na ufuatilie ombi lako kwenye Maombi Yangu ya Portal.
Iko kwenye kadi ya zaka au kitambulisho cha Jumuiya

Nia yako

Aina ya nia
Maneno haya ndiyo yatakayosomwa. Weka kwa ufupi.

Tarehe na Misa

Mistari ya rangi chini ya tarehe inaonyesha rangi ya liturujia ya siku.

Misa ya siku hiyo

Sadaka ya nia (si lazima)

Sadaka si malipo ya Misa — ni mchango kwa huduma ya Kanisa. Nia hupokelewa hata bila sadaka.

Utapokea uthibitisho ndani ya saa 24.